Welcome to A14's forum

Dù có đi bốn phương trời, lòng vẫn nhớ về .... A14!

PortalliTrang ChínhGalleryTrợ giúpTìm kiếmĐăng kýThành viênNhómĐăng Nhập

Share | 

1 box về từng thành viên của A14 có thể ko nhỉ?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next

Box này có thể xuất hiện & tồn tại đc ko hả mọi người?
Vớ vẩn,lằg nhằg,rắc rối ko đc đâu
50%
 50% [ 8 ]
Ê cũg đc đấy,nhào vô
50%
 50% [ 8 ]
Tổng số bầu chọn : 16

Tác giảThông điệp
Habeo
Bác sỹ tâm lý
Bác sỹ tâm lý

Nữ

Bài gửiTiêu đề: 1 box về từng thành viên của A14 có thể ko nhỉ?   8/19/2007, 09:49

:cheers: Tớ mún mở 1 box về từng thành viên của A14.
Trong box này sẽ có khỏag 49 topic <nhìu qá> về đủ 49 thành viên của A14..về sở thik, SN,dự định,tình hình iu đươg thươg nhớ...^^:roll: nhữg xích mích giữa người đó với ai đó...nếu nhỏ tự họ jai quyết,nếu to thì tất cả xúm lại để đem hòa bình lại cho TG:shock: :P Vì sau này sẽ có những người đi du học nên mọi người sẽ mún bít thôg tin người đó đag ở đâu làm j ..🐷
Và như kỉu nếu đến sn 1 ai đó mà mọi người thấy khó qá trog việc tìm 1 món qá để tặng thì vô đó ,đọc hết sở thik đọc hết những cái iu thik & ghét của người đó để tìm ra 1 món qà ưng í:D .
Mọi người cho í kiến nhé!! cảm ơn nhìu ☀
Xem lý lịch thành viên
superbonze
English master
English master

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 box về từng thành viên của A14 có thể ko nhỉ?   8/19/2007, 11:23

này cho một phát về giới thiệu thành viên a14 đê..mỗi người để một topic riêng này..post ảnh lên này rồi cho mọi người vào bình luận ..ý tôi là cho mọi người nhận xét về bạn của mình..yêu cầu là phải có tính trung thực cao..

Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket
Xem lý lịch thành viên
miuxinh
Đi xe đạp
Đi xe đạp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 box về từng thành viên của A14 có thể ko nhỉ?   8/19/2007, 13:53

cái này hay đấy...sẽ khiến nọi người gần nhau hơn...zô....
Xem lý lịch thành viên
eledra
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 box về từng thành viên của A14 có thể ko nhỉ?   8/19/2007, 15:27

Nên để chung vào 1 mục rồi lập từng topic riêng , chớ không tui set mod mệt lắm T__T

superbonze
English master
English master

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 box về từng thành viên của A14 có thể ko nhỉ?   8/19/2007, 15:27

quá chính xác..t

Xem lý lịch thành viên
Habeo
Bác sỹ tâm lý
Bác sỹ tâm lý

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 box về từng thành viên của A14 có thể ko nhỉ?   8/19/2007, 20:01

Ừ,thì để nó thành 1 box riêng như kiểu[color=red] TOÀN CẢNH A14..trong đó mỗi thành viên sẽ có 1 topic riêng.ở đó,trc hết mỗi người sẽ up những thôg tin cá nhân cần thiết + ảnh ...sau đó sẽ là mọi người vô đóng góp í kiến 1 cách chân thành và có ích .Mục đích là[color:f30b=seagreen:f30b] GIÚP BẠN MÌNH TĂNG TỐT GIẢM XÂU..:cheers:
hY vọg mọi người sẽ ủng hộ í kiến này ☀

Những tình cảm được khơi ra đôi khi chỉ để kìm nén

hoặc để đừng kìm nén
Những ngày phía trước bao giờ cũng là những ngày dài…Mọi chuyện sẽ ổn, vấn đề là ta phải chờ đợi.
Xem lý lịch thành viên
eledra
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 box về từng thành viên của A14 có thể ko nhỉ?   8/19/2007, 20:21

Thế thì blog để làm quái gì

Waitting_for_a_winter
Đi ô tô
Đi ô tô

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 box về từng thành viên của A14 có thể ko nhỉ?   8/19/2007, 21:05

Làm theo Vân Hà xem sao ông
Có vẻ cũng hay đấy
Xem lý lịch thành viên
superbonze
English master
English master

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 box về từng thành viên của A14 có thể ko nhỉ?   8/19/2007, 21:24

cai do cha hay ti nao ca..ta co blog roi sao moi nguoi ko de anh roi de link blog cua nguoi do nhi..ai ko co blog hoac blog gioi thieu so sai thi moi can den gioi thieu chu..cai do vua quang cao blog lai vua hay..dot

Xem lý lịch thành viên
miuxinh
Đi xe đạp
Đi xe đạp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 box về từng thành viên của A14 có thể ko nhỉ?   8/19/2007, 22:21

vấn đề ở đây là cảm nhận của từng thành viên trong lớp về mỗi người ý...khác blog mà
Xem lý lịch thành viên
eledra
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 box về từng thành viên của A14 có thể ko nhỉ?   8/19/2007, 22:29

Hà , vài ngày nữa sẽ có, và eledra tôi sẽ làm bài đầu tiên , moị người chờ tôi viết bản thảo ở nhà đã

GhostR
GM
GM

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 box về từng thành viên của A14 có thể ko nhỉ?   8/20/2007, 07:46

lại cái chuyện như thế; mọi người thế nào chứ tui không ủng hộ, có nhiều chuyện có thể chia sẻ nhưng có 1 số chuyện không đuợc đưa ra public;ít nhất theo tui hiểu thì đó là cá nhân; đâu phải chuyện gì đưa ra nhiều người đều có thể giải quyết được( những xích mích đôi khi cỏn con mà đưa ra public thì sao nhỉ...)
không tán thành; cuộc đời đâu phải luôn chia sẻ được, và những điều khi ta chia sẻ hết đâu phải lúc nào cũng màu hồng.
Xem lý lịch thành viên http://www.freewebs.com/ghostspear
miuxinh
Đi xe đạp
Đi xe đạp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 box về từng thành viên của A14 có thể ko nhỉ?   8/20/2007, 08:02

ôi giời ơi...ông ơi là ông, ai bảo ông fải đưa ra hết đâu??Chỉ là cảm nhận của từng thành viên trong lớp về mỗi người thôi..hix...thế mà cũng..
Xem lý lịch thành viên
GhostR
GM
GM

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 box về từng thành viên của A14 có thể ko nhỉ?   8/20/2007, 08:27

"bàn phím sa, người chết"( nhái câu "bút sa gà chết")
xe_om_nb
Vận động viên
Vận động viên

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 box về từng thành viên của A14 có thể ko nhỉ?   8/20/2007, 08:30

cái thằng này,thế mà cũng nói được,nên nhớ đấy chỉ là cách nhìn nhận của mỗi người về các thành viên về tính cách năng khiêu,chứ ai thèm động đến đời tư của nhau làm gì,thế có mà mất tình đoàn kết
Xem lý lịch thành viên
Habeo
Bác sỹ tâm lý
Bác sỹ tâm lý

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 box về từng thành viên của A14 có thể ko nhỉ?   8/20/2007, 09:57

đc rùi mọi người sẽ chờ đón Jun mở hàg.
dĩ nhiên có những chuyện phải private nhưng có những chuyện có thể public mà ^^
chọn cái để nói.chọn cái để cất.
Chủ yếu là để mọi người nói cảm nhận và í kiến của mình cho bạn mà ...Jun làm đi..Bò cũg sẽ làm 1 cái ^^
hiện tại vote là 71 vs 28:lol:

Những tình cảm được khơi ra đôi khi chỉ để kìm nén

hoặc để đừng kìm nén
Những ngày phía trước bao giờ cũng là những ngày dài…Mọi chuyện sẽ ổn, vấn đề là ta phải chờ đợi.
Xem lý lịch thành viên
superbonze
English master
English master

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 box về từng thành viên của A14 có thể ko nhỉ?   8/20/2007, 10:04

tôi đồng ý với xe ôm nhá..con Vượn đúng là có tật giật mình..đã đứa nào bảo đưa đời tư của nhau ra để phán xét bình loạn đâu..vớ vỉn..

Xem lý lịch thành viên
GhostR
GM
GM

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 box về từng thành viên của A14 có thể ko nhỉ?   8/20/2007, 10:21

tao luôn public đời tư của tao, nghĩ cái gì nói cái đó; mày học với tao lâu thế rồi ko biết à? tao chỉ không muốn đôi lúc thế này thế nọ thôi
superbonze
English master
English master

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 box về từng thành viên của A14 có thể ko nhỉ?   8/20/2007, 10:25

dở hơi..đã ai bắt mày public đời tư của mày chưa? và nếu đó là ý mày thì khi public lên rồi thì mọi người phải được quyền bàn luận chứ..đó tất cả là từ phía mày thôi...mày ko nói cũng chẳng ai bảo gì mà...với lại cái này làm ra chỉ để gọi là bình luận,nhận xét về tínhcách và cách cảm nhận của mỗi người chứ ko ai lôi chuyện riêng của mày ra nói cả..mày nên nhớ mọi người cũng ko thích thế

Xem lý lịch thành viên
superbonze
English master
English master

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 box về từng thành viên của A14 có thể ko nhỉ?   8/20/2007, 10:27

Bực mình quá Long ơi...tao chăm chỉ hết sức post bài đầy đủ vầy mà mãi ko được đi xe đạp..đi bộ mỏi chân lắm rồi..hay ông cho tôi tham gia hội bác sĩ tâm lí với..ngồi phòng điều hoà cho nó mát mẻ

Tôi đề nghị là nếu không chịu tự lập topic , cứ ngồi spam thế này thì còn lâu mới lên được sao . Vì tôi để max có 4 sao thôi , muốn 5 sao thì phải set riêng , chưa kể nếu spam ko đúng chủ đề sẽ xoá bài không thương tiếc , tiết kiệm dung lượng cho host

Xem lý lịch thành viên
superbonze
English master
English master

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 box về từng thành viên của A14 có thể ko nhỉ?   8/20/2007, 10:33

quên đi..con nhợn Jun nó set up lại..lúc đầu tao đang đi xe máy tự nhiên bị đẩy xuống đi bộ..với lị em là người lànhmạnh và trung thực và..(chưa tìm được từ để nói) nên em ko bao giờ break the law

Xem lý lịch thành viên
Waitting_for_a_winter
Đi ô tô
Đi ô tô

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 box về từng thành viên của A14 có thể ko nhỉ?   8/20/2007, 11:09

ĐK anh em sắp được đi ôtô rồi mà lo cái gì hả đại ca.Em đi sẽ là người đi ôtô đầu tiên
Em thấy bạn Xe ôm nói đúng quá đây chỉ là 1 cách nhận xét của mọi người về mình thôi mà
Xem lý lịch thành viên
superbonze
English master
English master

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 box về từng thành viên của A14 có thể ko nhỉ?   8/20/2007, 12:07

thì đó..đk cũng đồng tình thế nhưng cọn Vượn cứ rắc rối..cứ suy diễn linh ta linh tinh

Xem lý lịch thành viên
kimjiton
Đi xe đạp
Đi xe đạp

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 box về từng thành viên của A14 có thể ko nhỉ?   8/20/2007, 14:45

tên hâm admin kia, ta cần sửa chữa mấy chỗ về trượt cỏ sao ko cho ta vô comment hả, đã thế đếch thèm

Admin : Lần sau muốn yêu cầu thì mở topic riêng , phải nói bao nhiêu nữa hả, để thế này thì biết tìm làm sao được
Xem lý lịch thành viên
miuxinh
Đi xe đạp
Đi xe đạp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 box về từng thành viên của A14 có thể ko nhỉ?   8/20/2007, 17:22

ông vượn bị sao thế??cháu chỉ thấy có ông lôi chuyện cá nhân vào đây thôi...chả ai thèm bàn luận gì hết..ông chả hiểu gì hết...đề nghị kô fát ngôn nữa..hix..
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 box về từng thành viên của A14 có thể ko nhỉ?   

1 box về từng thành viên của A14 có thể ko nhỉ?
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3  Next