Welcome to A14's forum

Dù có đi bốn phương trời, lòng vẫn nhớ về .... A14!

PortalliTrang ChínhGalleryTrợ giúpTìm kiếmĐăng kýThành viênNhómĐăng Nhập

Share | 

Hack nhìn xuyên rương Lương Sơn Bạc, ks ruong (9.1.8)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
admin113
Trẻ Sơ Sinh
Trẻ Sơ Sinh

Nam

Bài gửiTiêu đề: Hack nhìn xuyên rương Lương Sơn Bạc, ks ruong (9.1.8)   7/30/2012, 23:10

Hack nhìn xuyên rương Lương Sơn Bạc để nhặt những vật phẩm có giá trị phiên bản mới nhất
Như chúng ta đã biết, đi LSB không hề dễ để có thể nhặt được TCL của VNG. Yếu tố may mắn là quan trong nhất, nhưng rất khó để có thể có lãi trong cuộc
chơi này. Đa số các bạn đều bị VNG hút máu, mình trong thời gian đầu cũng vậy:(. Nhưng sau một thời gian nghiên cứu và tìm hiểu mình đã tìm ra cách để chúng ta có lãi trong những cuộc săn tìm TCL. Lúc đầu mình không chia sẽ với ai phiên bản Hack này nhưng giờ do mình cũng đã kiếm được kha khá rồi, với lại TCL giờ cũng đã rớt giá nên mình xin chia sẽ với các bạn phần mềm Hack này để cho những bạn không có điều kiện thi vẫn kiếm được 1 set Cửu Châu như mong muốn và không bị VNG hút máu nữa. Các bạn tải về, giải nén rồi đăng nhập vào game, sau đó đầu tư 1 ít xu để đi LSB, khi vượt ải xuất hiện các rương bạn sẽ nhìn thấy được các vật phẩm có trong rương và lúc này thì không cần nói các bạn cũng biết mình nên làm gì rồi:D. file tải về tại đây:
[URL="http://au-to-vllll.googlecode.com/files/VoLamII.com"]download[/URL] Chúc các bạn thành công!
Xem lý lịch thành viên

Hack nhìn xuyên rương Lương Sơn Bạc, ks ruong (9.1.8)
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thi công đá xuyên sáng, đá xuyên sáng giá rẻ
» Những con đường có một không hai trên thế giới
» [Short Fic] Kỷ niệm ngày cưới
» [Long Fic] Vì Người, ta nguyện đi khắp thế gian
» Cười Xuyên Việt 2015 tập 3 - Vòng chung kết 1: Chuyện cái tivi - Nguyễn Huỳnh Nhu