Welcome to A14's forum

Dù có đi bốn phương trời, lòng vẫn nhớ về .... A14!

PortalliTrang ChínhGalleryTrợ giúpTìm kiếmĐăng kýThành viênNhómĐăng Nhập

Share | 

{#37}...Ngọc đâu ấy nhẩy? Vô đây tao chúc này !

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Habeo
Bác sỹ tâm lý
Bác sỹ tâm lý

Nữ

Bài gửiTiêu đề: {#37}...Ngọc đâu ấy nhẩy? Vô đây tao chúc này !   10/20/2007, 16:08

Cái con này,mày giỏi thật đấy...chọn đúg ngày mà chào đời nhỉ?
Ngày phụ nữ VN..20/10..ngày sinh nhật bạn Ngọc ^^

chúc mày sinh nhật rôm rả!! Hạnh phúc
tao là tao kết cái jong cải lương của mày lắm...nói lại nhớ cái jong hát mày... :M30:nhớ nhữg ság thứ 2 mày chịu khổ cân tao đến trg khi mặc áo dài rung rinh...còn nhìu lém..rảh tao kể típ ná..

chúc mày luôn cười tươi + hát hay + và hạnh phúc nhá! anh hùng

Đòi nợ
cả nhà ui vào đây đi nào

Những tình cảm được khơi ra đôi khi chỉ để kìm nén

hoặc để đừng kìm nén
Những ngày phía trước bao giờ cũng là những ngày dài…Mọi chuyện sẽ ổn, vấn đề là ta phải chờ đợi.

Được sửa bởi ngày 12/1/2007, 14:36; sửa lần 1.
Xem lý lịch thành viên
HienNhoc_UK
Đi bộ
Đi bộ

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: {#37}...Ngọc đâu ấy nhẩy? Vô đây tao chúc này !   10/20/2007, 22:07

Oài òai .Hà bíu "tổ chức sinh nhật" tớ trong forum thế này là hơi bị hoành tráng đó nghen hihi
Dù sao 20-10 năm nay Ngọc mụn tui cũng xin thất lễ zới bà con vì ko kịp móc nối các thần dân A14 để phá 1 bữa thật to tối nay :D Bởi lẽ đến 0h sáng nay nhờ các tin nhắn chúc mừng tui mí kịp nhận ra hum nay sinh nhật mình hì.Mong bà con xá tội ^^
Dù sao tui cũng xin cám ưn mụ bò sữa vì đã làm 1 topic hòanh tráng nầy .Mà cũng phải công nhận bà bò sữa nì khách sáo thiệt đó hehe,vốn bà cũng giúp đỡ tui rất nhìu mà ,lần sau đừng cóa dùng từ "chịu khổ" nữa nha mụ bò sữa kia e hèm..
Tiện đây , Ngọc mụn và Bò Sữa xin chúc các bà các mẹ cùng cộng đồng A14's Mrs của chúng con sẽ lun vui tuơi trẻ đẹp giỏi việc nước đảm việc nhà như thế ...Iu các mẹ Hạnh phúc
Xem lý lịch thành viên http://www.sonic.vn
lanblackl
Đi bộ
Đi bộ

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: {#37}...Ngọc đâu ấy nhẩy? Vô đây tao chúc này !   10/21/2007, 19:08

hehe... sn Ngoc ah! chuc con mu nay ngay cang phat huy dc het thuc luc, tai nang ban than nhe... con nua.. tui chua tinh so voi mu chuyen luu but day!!!
Xem lý lịch thành viên
HienNhoc_UK
Đi bộ
Đi bộ

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: {#37}...Ngọc đâu ấy nhẩy? Vô đây tao chúc này !   10/21/2007, 21:04

Eeeeeeeee
Tui cũng còn chưa kịp tính sổ mụ chuyện lưu bút đó nha. Hehe .Tình hình là 2 chị em mình tư tưởng lớn gặp nhau òai hihi .Phen này ác niệt đây :twisted: Kiếm xiền đc nhờ vụ này đấy Đầu to ạ :lol: Tui với bà đặt in vé đem bán cho quần chúng trong ngòai A14 đi ! :cyclops:
Bà con nhớ nhaaaaaaa.....
Cuối tháng này sẽ có 1 cuộc trả thù đẫm máu giữa Ngọc đầu bé nhỏ đáng thương với mụ Lan đầu Toa áp đảo hix hix :pirat:
Tình hình nà em phải đi mua mũ bảo hiểm chuẩn bị để cuối tháng lãnh đủ thui :pale: Chị Lan ơi nhẹ đầu thui nhé hihi :affraid:
Xem lý lịch thành viên http://www.sonic.vn
lanblackl
Đi bộ
Đi bộ

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: {#37}...Ngọc đâu ấy nhẩy? Vô đây tao chúc này !   10/23/2007, 13:59

hehe... đc đc... cứ chuẩn bị đi tên Ngọc đầu nhỏ kia... kya!!! đầu tui cứng từ nhỏ đấy...hehe... cứ cẩn thận!
Còn chiện kiếm lời lãi từ vụ này thì ok lun...hé hé... tui với bà 50:50 nhảy...
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: {#37}...Ngọc đâu ấy nhẩy? Vô đây tao chúc này !   

{#37}...Ngọc đâu ấy nhẩy? Vô đây tao chúc này !
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang